ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องดูดกลิ่นโรงแรมสีดำ 500 มล. พร้อมพัดลมในตัวและกลิ่นหอมแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพา, เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องหอมกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ผง caoting โลหะ |
| สี: | สีดำ |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ที่ละเอียดอ่อน
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
ล็อบบี้ของโรงแรม 1500CBM 22W 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
ล็อบบี้โรงแรม 75W 5000cbm 6.5ml / h HVACcommercial Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
110V 7 วันควบคุมเวลา HVAC Aroma Diffuser Machine เครื่องกระจายกลิ่นน้ำหอม
| จำนวนรุ่น:: | MX-602 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Electric Stand alone Scent Air Machine เครื่องกระจายกลิ่น Aroma สำหรับระบบ HVAC Diffusing Fragrance
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นอากาศเย็นพลังแรง, น้ำหอมปรับอากาศสำหรับระบบ Hvac
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Stand Alone HVAC Intallation เครื่องปรับอากาศกลิ่น 500 มล
| ประเภท: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| 404 Not Found: | ยืนอยู่คนเดียว |
Aroma Scent Air Machine เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยเชิงพาณิชย์พร้อมปั๊มญี่ปุ่นสำหรับระบบ HVAC
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

