ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Hotel Scent Machine อลูมิเนียม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นของโรงแรมที่ทำงานเงียบพร้อมปุ่มสัมผัสและการตั้งค่าวันธรรมดา
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องควบคุมกลิ่นโรงแรม 7 วัน, น้ำหอมอโรมาเฟรชเชอร์สำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| ความจุ: | 500 มล. |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
12V 1A เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์แบบเงียบสำหรับร้านค้าแบรนด์
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ควบคุมด้วยแอป: | ใช่ |
เครื่องกระจายกลิ่นภายในบ้านแบบติดผนัง 14W 500m3 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมในอากาศ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| สี:: | ดำขาว |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าเชิงพาณิชย์เครื่องกระจายกลิ่นบ้าน HVAC 500 มล. พร้อมพัดลม
| ขวดรีฟิล: | 500มล |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ขาว/แดง |
อลูมิเนียมเดสก์ท็อป 130ml เครื่องกลิ่นไฟฟ้า PBT สำหรับน้ำมันหอมระเหย
| พิมพ์:: | เครื่องทำความชื้นแบบใบพัดคูล-มิสท์ |
|---|---|
| การรับรอง:: | CE, RoHS |
| ปริมาณหมอก (แกลลอน/วัน):: | 12 |
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องเติมกลิ่นน้ำมันขนาด 130 มล. / เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

