ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
DC12V 300cbm โรงแรม อิเล็กทรริก Aroma Diffuser เครื่องกลิ่นบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะ, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องหอมบ้านไฟฟ้าโลหะสีขาว 12V / เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Hvac Hotel เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้า 300cbm Standing Alone
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นบ้านอลูมิเนียมไฟฟ้าพร้อมรีโมท
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
35W 500ml 2000cbm HVAC Hotel Scent Machines สำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <20dba |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC ติดตั้งเครื่องปรับกลิ่นปรับอากาศนาโนเทคโนโลยีสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE, RoHS |
| พิมพ์: | กระจายน้ำมันหอมระเหย |
ซูเปอร์มาร์เก็ต Big Power 1000ml Black Metal HVAC Hotel Scent Machine
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

