ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
220V ไฟฟ้านาโนเทคโนโลยี 1000m2 อลูมิเนียมสีเงินล็อบบี้โรงแรมเครื่องกลิ่น
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| พลัง:: | 50W |
มาใหม่รุ่นส่วนตัว 500ml Black Strong Fragrance Hotel Lobby Scent Machine
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |
เครื่องฟอกอากาศไฟฟ้า HVAC แบบโลหะ 1000m2 สำหรับเครื่องทำกลิ่นล็อบบี้ของโรงแรมในบ้านทำงานเงียบ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
อลูมิเนียมเชลล์กระจายกลิ่นหอมน้ำมัน 500ML 12v 2A HVAC ล็อบบี้โรงแรม
| ระดับเสียง: | < 25dba |
|---|---|
| ความจุ: | >200มล |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
เครื่องหอมกลิ่นล็อบบี้โรงแรมขนาดใหญ่ 22W พร้อมพัดลม
| ครอบคลุม: | 1500CBM/500ตร.ม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่น 22W 2000cbm สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | ดำ |
ล็อบบี้ของโรงแรมที่เงียบสงบ แต่มีขนาดใหญ่เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมพัดลมในตัวสำหรับพื้นที่ 1,500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
Standby Quiet Big Coverage โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นล็อบบี้สำหรับพื้นที่ 1500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
31w 5000cbm Aromatherapy Oil Diffuser 6ml / h สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ดำ |
| ระดับเสียง: | <40dba |

