ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
Anodised Aluminium 1000 Square Ft 6W 130Ml Air Scent Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าภายในบ้าน เครื่องฟอกอากาศ รีโมทคอนโทรล อะลูมิเนียมอะโนไดซ์
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลัง:: | 6ว |
| สี:: | สีดำ/เงิน |
เครื่องดูดกลิ่นอากาศ 130 มล. พร้อมรีโมทคอนโทรลการตกแต่งแฟชั่นสำหรับบ้านและสำนักงาน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Metal 22w 1000ml 3000cbm HVAC Fragrance Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ขนาด: | 300 * 150 * 360 มม |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
หัวฉีดกระจายกลิ่น HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่และขวดน้ำมัน 2 ลิตร
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ล็อบบี้ของโรงแรม HVAC เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่สำหรับโซลูชันการกระจายกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
พาวเดอร์โค้ทโลหะกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่เสียบและเล่นปรับกลิ่นอโรมา
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอลูมิเนียมสีสันสดใสสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
หัวฉีดสแตนเลสระบบส่งกลิ่นสำหรับ HVAC เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบไร้เสียงรบกวนระดับมืออาชีพสำหรับ 1,000 ตารางเมตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

