ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับกลิ่นโรงแรมแบบกำหนดเองอลูมิเนียมสีเงิน HVAC กระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
โรงแรม เครื่องกระจายน้ํามันหอมไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac / Silver Aroma Scent Diffuser สำหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
3000 CBM Shopping Mall เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาด 1000 มล. HVAC / เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Home Tabletop Remove Smoke HVAC 0.5L Scent Air Machine
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมชุบ HVAC พร้อมจอแสดงผลดิจิตอลและตั้งเวลาได้ 3000CBM
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติสีเงินทนทานพร้อมปั๊มลมนำเข้าสำหรับ 5000cbm
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Siver Anodised Aluminium HVAC Germany ปั๊มลม Scent Air Machine
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องหอมอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ / ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac ของโรงแรม
| ชื่อ: | เครื่องหอมอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | เชิงพาณิชย์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

