ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
HVAC ขวด 1000ml Scent Air System เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220/110 |
เครื่องกระจายอากาศ hvac แบบสแตนด์อโลน ODM 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นอากาศพร้อมตัวจับเวลาสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ขาวดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
พัดลมกระจายกลิ่น 5000 ตารางฟุตพัดลมกระจายกลิ่นไฟฟ้าขวดเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
2000CBM ครอบคลุมโลหะสีดำ Super Quiet 220V HVAC Scent System
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ติดผนัง 110V พร้อมล็อคและขวดเติม 500 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ซุปเปอร์มาร์เก็ตเครื่องหอมอากาศ HVAC โลหะสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
Black Metal Room Aroma Diffuser สำหรับล็อบบี้ของโรงแรมและระบบควบคุมกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
110V Silver HVAC ขวดน้ำมันคู่ 40000ml Aroma Diffuser Machine ครอบคลุม 5,000cbm สำหรับ Air Port
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Black Metal Electric 220V Commercial Scent Machine ระบบ HVAC สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่ 700m2
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องดูดกลิ่นเชิงพาณิชย์ 12V 2A พร้อมระบบ Hvac สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่ 700m2
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

