ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
12V 2A ที่เงียบสงบเหล็กสีดำล็อบบี้โรงแรมเครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
ความครอบคลุม 5000CMB อลูมิเนียม HVAC เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบตั้งโต๊ะพร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 เครื่อง
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
3000cbm อลูมิเนียมสีน้ำเงินเชิงพาณิชย์ HVAC Air Aroma Diffuser สำหรับระบบการตลาดกลิ่น
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
200 ตารางเมตร TWIN ปั๊มกระจายอากาศเย็น 500ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโลหะ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องกระจายกลิ่น Niose ไฟฟ้าขนาดใหญ่ฟรี 220V พร้อมอุปกรณ์กลิ่น 500 มล
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
นาโนเทคโนโลยีติดผนังโลหะสวยหรูเครื่องกระจายกลิ่นสแตนบาย 15W
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
ใบรับรอง CE เครื่องหอมปรับอากาศแบบเติมได้สะดวกพร้อมพื้นที่ตรงกลาง
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องทำกลิ่นโลหะสีขาวที่เก็บไว้อย่างครบถ้วน / เครื่องฟอกอากาศอโรมา
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
1,000 ตารางเมตร 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม HVAC พร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC โรงแรมสีดำ 12V พร้อมตัวจับเวลาและขวดน้ำมันเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12v2a |

