ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหย Hvac แบบติดผนัง / เครื่องเติมกลิ่น Hvac ขวด 150 มล
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
คุณภาพอากาศภายในอาคารโลหะสีขาว 150 มล. เครื่องกระจายกลิ่นหอมสำหรับโรงพยาบาลและห้องรอทันตแพทย์
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
น้ำมันหอมระเหยอัตโนมัติอุตสาหกรรม 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมขวดเติม 1000 มล
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่ / เครื่องปั๊มกลิ่นโรงแรมที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้: | พื้นที่ขนาดใหญ่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
Hvac System Hotel 8W 300cbm Electric Aroma Diffuser
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ผนังโลหะสีขาวและดำ HVAC กระจายกลิ่นอากาศสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 100m2
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
CE 12V โลหะสีดำติดผนังเครื่องกลิ่นเชิงพาณิชย์สำหรับ 300cbm และใช้ในสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม Waterless Commercial ขนาด 12V สำหรับโรงยิม
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย HVAC ขนาดเล็กสีดำขนาด 1,000 ตารางฟุตพร้อมการตั้งค่าวันธรรมดา
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายอากาศ hvac โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 5000CBM สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |

