ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศพลาสติกสีขาวขนาด 100 ตร.ม. พร้อมการตั้งค่าวันธรรมดา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติขนาด 130 มล. 12V1A พร้อมปุ่มสัมผัส
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Office Super Silent Aromatherapy Diffusers พร้อมจอ LCD / ระบบ Air Scent Fragrance
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ห้องน้ำขนาด 150 มล. ใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอมติดผนังพลาสติกสีดำขนาด 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องระบายน้ําหอมอัตโนมัติติดผนัง
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำหอมไฟฟ้าเสียงรบกวนต่ำพร้อมตัวจับเวลาปุ่มสัมผัส LCD และหมอกขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
500ml สีขาวผงเคลือบโลหะอัตโนมัติเครื่องจ่ายอากาศสดชื่นพัดลมในตัวและเติมน้ำหอม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
อลูมิเนียมสีเงิน HVAC กระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมเครื่องพ่นฝอยละอองสแตนเลส
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |

