ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
5000m3 110V Commercial Central AC Diffuser พร้อมเครื่องฉีดน้ำโลหะ
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| ปั๊ม: | ทำในประเทศเยอรมัน |
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
ห้างสรรพสินค้าตารางเมตร Electric Perfume Diffuser พร้อมหัวฉีดภายนอกและตัวจับเวลา
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าแบบเงียบโลหะสีดำพร้อมน้ำหอมเติมและขวด 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000cbm ยอดนิยมขายเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยคุณภาพสูงพร้อมขวดน้ำมัน 4 ลิตร
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
120ml ร้านค้าเครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าที่เงียบเป็นพิเศษพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติในบ้าน / สำนักงาน 100 มล. พร้อมปั๊มญี่ปุ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
พลาสติก 3W 250ml 100m2 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
น้ำมันหอมระเหยในบ้านโลหะ Electric Perfume Diffuser พร้อมปั๊มลมสองตัว
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายอากาศไฟฟ้าเสียงรบกวนต่ำพร้อมปุ่มสัมผัส LCD และหมอกขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silent Working Elegant Shape shopping mall เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า 500ml
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

