ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องจ่ายอากาศสดชื่นอัตโนมัติแบบผงเคลือบโลหะสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Ultrasonic Aromatherapy Diffusers ระบบ HVAC ไฟฟ้าสำหรับสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
2000CBM Coverage Large Area Scent Diffuser พร้อมน้ำมันหอมระเหยสำหรับร้านค้าแบรนด์
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ปลั๊กโลหะในเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับ 5000cbm และใช้ในโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศขนาดใหญ่ระบบกลิ่น HVAC และหัวฉีดภายนอกสำหรับสปา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
3000CBM HVAC Aromatherapy Diffusers พร้อมตัวจับเวลาและจอ LCD
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2000CBM Coverage spa Room Aroma Diffuser เงียบสุด ๆ พร้อมน้ำหอมเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Cold Air Technology Rechargable Fan 130ml Air Aroma Diffuser การกระจายกลิ่นหอมสำหรับธนาคารผู้ค้าปลีก
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 6ว |
| สี: | สีดำ/เงิน |
HVAC Silver อลูมิเนียมไฟฟ้ากระจายกลิ่นขวด 5L และจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าขนาดใหญ่ที่ทำงานเงียบพร้อมอุปกรณ์กลิ่น 500 มล
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

