ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม 100ml 6W 2000m3 เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติโลหะ 12v 3000CBM พร้อมพัดลมภายใน
| ฟังก์ชันเด่น: | อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลัง:: | 22W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม 500ML DC12V Middle Area Electric Fragrance Oil Diffuser
| สี:: | สีม่วง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 1.5มล./ชม. |
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
ร้านอาหารที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 500ml Air Aroma Diffuser ติดผนังปั๊มญี่ปุ่นพร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
ขวดเติม 150 มล. เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมเปลือกพลาสติก
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบพกพาอลูมิเนียมเทคโนโลยีการกระจายอากาศเย็น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ร้านอาหารที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม Air Aroma Diffuser ปั๊มญี่ปุ่นแบบติดผนังพร้อมวัสดุโลหะ
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| 404 Not Found: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| วัสดุ:: | โลหะ |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมขนาด 500 มล. พร้อมอะแดปเตอร์ UL หัวฉีดสแตนเลส
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Alunimum 30ml ขวดน้ำมันแก้วเครื่องกระจายกลิ่นสำหรับ 100 ตารางเมตร
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
รีโมทคอนโทรล 300CBM 6W POM หัวฉีดกลิ่นเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

