ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
500m2 Refilled Oil Black Metal Strong Mist Essential Oil Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียม 6W 130ml 300cbm เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | Glod / เงิน / น้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายลมเย็น 8W 12V1A 300 Cbm Hvac Scent Diffuser
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
110V Automatic HVAC Scent System 300m2 Electric Air Freshener Dispenser
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| เสียงรบกวน: | <30dba |
ความจุน้ำมัน 150 มลเครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ 110V / 220V สำหรับระบบควบคุมกลิ่นด้วยสแตนเลส
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
HVAC anodized Aluminium กระจายกลิ่นอัตโนมัติพร้อมล็อค 600cbm สำหรับร้านเสื้อผ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ขนาดกลางพื้นที่เดี่ยวอโรมาเทอราพีพัดลมกระจายกลิ่น / เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสีเงินเย็น / เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
ระบบจัดส่งกลิ่นเครื่องปรับอากาศกลางไฟฟ้าสีที่กำหนดเองสำหรับสำนักงาน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |

