ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
500m2 เติมน้ำมันโลหะสีดำน้ำมันหอมระเหยกระจายอากาศสำหรับห้างสรรพสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
เครื่องหอมเชิงพาณิชย์เงียบขนาด 120 มล. ปุ่มสัมผัสจอ LCD
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเงียบเป็นพิเศษปรับชั่วโมงการทำงานและวันได้
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
12V1A เครื่องสูบอากาศกลิ่นโลหะสีขาวที่แข็งแกร่งและเงียบ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบส่งเสริมไฟฟ้า, เครื่องกระจายกลิ่น 110v โลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
500ml Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with German Pump and Timing Function Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
220v HVAC ขวดน้ำมัน 500ml กระจายอากาศอโรมาครอบคลุม 5,000cbm สำหรับ Air Port
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบมืออาชีพสีสันสดใสขนาด 1,000 ตารางเมตรพร้อมปั๊มลม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
110V Silver 150ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโรงแรมระดับมืออาชีพสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 600cbm
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |

