ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
Stand Alone / HVAC Scent System, Electric Aroma Diffuser พร้อมโปรแกรมตั้งเวลา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000cbm 6ml / H ควบคุมกลิ่น Aroma Diffuser 31w สำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 6 มล. / ชม. ± 5% |
| เทคโนโลยี: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
แอพควบคุม 2000 CBM ครอบคลุม HVAC รองรับกลิ่นอากาศเครื่องสําหรับพื้นที่พาณิชย์
| ความจุ: | > 200 มล |
|---|---|
| พลัง: | 30 W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12 V |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมควบคุมผ่านแอปพลิเคชัน ครอบคลุมพื้นที่ 2000 CBM รองรับระบบปรับอากาศ (HVAC) สำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์
| ความจุ: | > 200 มล |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ, เคลือบผงเหล็ก |
| ระดับเสียงรบกวน: | 40 เดซิเบล |
5000CBM โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 220V Silent Working HVAC Scent Diffuser System
| วัสดุ:: | ผงเคลือบโลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลัง:: | 31w |
Cold Air Diffusion 500ml Oil Bottle Automatic Room Freshener / HVAC Scent Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
ล็อบบี้โรงแรม HVAC Electric Perfume Diffuser พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
5000cbm นำเข้าปั๊มลม 110V HVAC ระบบกระจายกลิ่นพร้อมจอแสดงผลดิจิตอลและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Black Metal ระบบกลิ่น 220v HVAC ที่เงียบสุด ๆ สำหรับร้านกาแฟครอบคลุม 2000CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

