ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
Super power 5000CMB ระบบกลิ่น Hvac แบบสแตนด์อโลนสองหัวฉีดภายนอกและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2015มาใหม่110โวลต์สีเงินภายนอก4Lเครื่องฉีดน้ำพื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่น
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
อลูมิเนียม 75W 4L น้ำมัน 5000cbm HVAC Scent Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Small Area 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่น 300cbm
| สี:: | เงิน, ดำ, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
110V HVAC 1000m2 เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC Electric Commercial Air Freshener Dispenser พร้อมล็อคและขวดเติมสำหรับ 1,000 ตร.ม.
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC 5000cbm 1000ml เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
TWIN Pump เครื่องทำลมเย็น กระจายกลิ่นโลหะ 500มล. สำหรับพื้นที่ 200 ตร.ม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังตั้งโต๊ะ |

