ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
พลังแรงแบบพกพา 220V สีดำไฟฟ้า HVAC เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นขนาดใหญ่เชิงพาณิชย์ขนาด 1000M2 4 ลิตรพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่นสำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
0.5L 12V2A 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่น HVAC พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบสแตนด์อโลน 1500cbm 0.5L พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
เครื่องจ่ายอากาศสดชื่นเชิงพาณิชย์อลูมิเนียมสีเงินพร้อม HVAC และแผงไฟ LED ขวดน้ำมันแบบเติม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
500CBM 8w 250ml HVAC Aroma Fragrance Diffusers PCB Control
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| กำลัง (W):: | 8 |
เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม 300cbm เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามัน 150ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
ห้างสรรพสินค้าระบบกลิ่น Hvac พร้อมจอแสดงผลดิจิตอล / ปั๊มลม 110V
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอากาศเย็นสีดำพลังแรงพร้อมขวดน้ำมัน 4 ลิตรสำหรับร้านค้า 4S
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

