ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า 1000cbm ที่ออกแบบมาพร้อมพลังที่ปราศจากเสียงรบกวนและแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
5000 CBM Big Mist Commercial Scent Machine Aromatherapy Oil Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบพกพาที่ปราศจากเสียงรบกวนสำหรับสปารีโมทคอนโทรลกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
รีโมทคอนโทรลไร้สายเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ปั๊มลมคู่โลหะสีขาวเครื่องปรับอากาศกลิ่นติดผนัง 200 ตารางเมตร 500 มล. พร้อมพัดลมด้านในสำหรับร้านค้าแบรนด์
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเงียบสูงพร้อมรีโมทคอนโทรลเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ขวดน้ำมันขนาด 130 มล. Super Silent เครื่องปรับอากาศภายในบ้านพร้อมรีโมทคอนโทรลขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่น 200 Sqaure Meter / สถานที่เชิงพาณิชย์เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
โลหะสีขาว 200 Sqaure Meter เครื่องปรับอากาศกลิ่นพร้อมพัดลมภายใน
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเชิงพาณิชย์พร้อมอายุการใช้งานที่ปราศจากเสียงรบกวนและโดดเดี่ยว
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

