ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมขนาดเล็ก 350 มล. / ระบบกลิ่น HVAC
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
จอแสดงผลปุ่มสัมผัสอลูมิเนียม 130 มล. ระบบส่งมอบกลิ่นพร้อมใช้งาน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silent Spray Home Aroma Diffuser Machine เครื่องหอมปรับอากาศกลิ่นน้ำหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศแบบสแตนด์บายแบบมืออาชีพ / เครื่องฟอกอากาศในห้องขวดน้ำมัน 500 มล
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะผง |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย Hvac Professional ขนาด 5,000 Cbm พร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 ตัวและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติแฟชั่น 100m2 พร้อมจอแสดงผล LCD แบบสัมผัส / หัวฉีด POM
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบรีฟิลสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่พร้อมพัดลมและตัวล็อค
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดใหญ่ 220v 4l พร้อมระบบกระจายอากาศเย็นและตั้งเวลาแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นบ้านที่เงียบสงบพร้อมรีโมทคอนโทรล 10 ม. และ Petbottle 130 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าที่เงียบสงบเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยแบบสแตนด์อโลน
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |

