ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
HVAC 1000m2 อลูมิเนียมแบบสแตนด์อโลนกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อม nebulizer ภายนอกและขวดน้ำมัน 4L
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
อลูมิเนียมพื้นที่ขนาดใหญ่ของระบบจัดส่งน้ำหอม HVAC พร้อมขวดขนาด 2500 มล. สำหรับการตลาดด้านกลิ่น
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ห้างสรรพสินค้า 4000ml HVAC Aluminnum เครื่องกระจายกลิ่นขนาดใหญ่พร้อมปั๊มญี่ปุ่น
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ไฟฟ้าติดผนังระบบกลิ่น Hvac 150 มล. พร้อมตัวล็อคโลหะผงสีขาว
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
250ml 200cbm 8W Fragrance Oil Diffuser สำหรับระบบกลิ่น Hvac
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Metal 22W 2000m3 500ml Hvac เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000 มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
น้ำมันหอมระเหย Aroma 1000ml 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่น 31w
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายกลิ่น Aroma 360 Air 300cbm Bluetooth Mobile App Control
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V1A |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
เครื่องอโรมาอากาศกลิ่นโลหะสีดำ 1000ml สำหรับ 1500CBM Space
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| แอปควบคุม:: | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |

