ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 150ml Hvac Scent System พร้อมล็อคและเติมน้ำมัน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาวพร้อมตัวล็อคและขวดน้ำมันเติม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาว 150 มล. พร้อมล็อคเสียงรบกวนต่ำ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 500ml 1000m2 50W เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันอโรมา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
อลูมิเนียมแบบติดผนัง 1000m3 Electric Aroma Diffuser
| ประเภท: | เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| ติดตั้ง: | ติดผนัง |
1ml / H 5W 200cbm HVAC Aroma Diffuser สำหรับบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
รีโมทคอนโทรล 300cbm 6W 130ml น้ำหอมกระจายกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
150ml บริการ OEM HVAC เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติสำหรับโรงพยาบาล
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
บริการ OEM 150 มล. โลหะสีขาว HVAC เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |

