ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะสีดำขนาดใหญ่พร้อมตั้งเวลา / แขวนผนังกระจายกลิ่น Hvac 1000 มล
| วัสดุ:: | โลหะผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 110V / 220V |
เครื่องระบายกลิ่นขนาดใหญ่ 500 มิลลิลิตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลัง:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
จอ LCD อลูมิเนียมอโนไดซ์ 300cbm Scent Air Freshener
| สี:: | น้ำเงิน/เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ทรงกลมสีเงินน้ำหอมปรับอากาศกระจายไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ UL เครื่องกระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
สำนักงาน, บ้าน, ห้องพักเครื่องปรับอากาศขนาด 120 มล. พร้อมจอ LCD ปุ่มสัมผัส
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
3000cbm เครื่องปรับอากาศเครื่องกระจายกลิ่นหอมส่วนกลาง, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC 50W
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ความคุ้มครอง: | 3000CBM |
ปั๊มลมคู่โลหะเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยในตัวพัดลมพร้อมเปลือกป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมาเทอราพีขนาดเล็กแบบไม่มีเสียง 120 มล. พร้อมปุ่มสัมผัส
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

