ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพ่นกลิ่นหอม HVAC เชิงพาณิชย์ 15W ขนาด 500 มล. ควบคุมผ่านแอป ติดผนัง
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
12V 8W HVAC Scent Diffuser with 100-300CBM Coverage for Commercial Use
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
เครื่องฉีดน้ำสแตนเลสเครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องปรับอากาศสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ปั๊มลมญี่ปุ่นทำงานเงียบสุด ๆ รีโมทคอนโทรลเครื่องปรับอากาศกลิ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย Super -Silent แบบสแตนด์อโลน 100 ตารางเมตรพร้อมกลิ่นหอมสนุกสนาน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
น้ำหอมปรับอากาศ 5000cbm HVAC Electric Essential Oil Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
1,000 ตารางฟุต 6W 30ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นพร้อมแผงสัมผัส
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
200CBM 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับห้องนอน
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |

