ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
6W 130ml Anodised Aluminium Aromatherapy Essential Nebulizer
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | ปั๊มนิเด็คญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
6W 12V1A 300cbm อลูมิเนียมกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับสำนักงาน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพาขนาด 1000square ฟุต 6W 12V1A สำหรับบ้าน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Essential Nebulizer Anodised Aluminium Aroma Oil Diffuser 6W
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
1500m3 Coverage HVAC เครื่องกระจายกลิ่นหอม 12V 2A
| สี:: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | กระจก |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
รีโมทคอนโทรลอลูมิเนียมแบบพกพา Air Aroma Diffuser ไม่มีน้ำมันรั่วลดเสียงรบกวน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
130ml รีโมทคอนโทรลสีสันอลูมิเนียมแบบพกพากระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
รีโมทคอนโทรล 6W DC12V POM หัวฉีดกระจายกลิ่นเครื่อง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบสแตนด์อโลนขนาด 100Ml 12v สีเงินพร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับร้านค้าปลีก
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั้มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
300cbm 100ml 700m3 เครื่องตลาดไร้กลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |

