ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
220V Electric Silent Work Cinema เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาดใหญ่ 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยขนาดใหญ่ปราศจากเสียงรบกวน 220V พร้อม 500ml, 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
พัดลมอัตโนมัติกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับโรงยิมและเครื่องพ่นฝอยละอองสแตนเลสไม่มีน้ำมันรั่ว
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมอโรมาสีดำแบบพกพาไฟฟ้า 220V พร้อมระบบ HVAC สำหรับ 100m2
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องกระจายน้ำหอม HVAC ไฟฟ้าเชิงพาณิชย์แบบสแตนด์อโลน 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 600cbm
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 6W 130ml 300cbm Air Freshener Dispenser
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
อลูมิเนียมอะโนไดซ์ Silent Working air freshener อัตโนมัติพร้อมจอ LCD การตั้งค่าวันธรรมดา
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
12V สีขาวพลาสติกขนาดเล็กเงียบปั๊มญี่ปุ่นห้องกระจายกลิ่นหอม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC Electric Fragrance Diffuser Machine Essential Oil Electric Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

