ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันอโรมาเทอราพีที่เงียบยาวนานติดตั้ง HVAC
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียม 17W 1500CBM 12V1A Electric Aroma Diffusers
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบเงียบที่กำหนดเองติดตั้ง HVAC สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ปั๊มลมอลูมิเนียม Super Quiet Japan เครื่องทำกลิ่นด้วยรีโมทคอนโทรลและหมอกขนาดใหญ่
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั้มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
Washroom Battery Plastic Automatic Air Freshener Dispenser with Timer
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC5V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
รีโมทคอนโทรลอัตโนมัติห้องกระจายกลิ่นหอมสำหรับบ้านปั๊มญี่ปุ่นและเครื่องฉีดน้ำ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
White Powder Coat metal ขวดน้ำมัน 500ml เครื่องจ่ายสเปรย์อัตโนมัติพร้อมล็อคสำหรับร้านกาแฟ
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |
Anodized Finish Silver Aromatherapy เครื่องกระจายกลิ่นหอมพร้อมรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องระบายน้ําหอมอัตโนมัติที่ควบคุมทางไกล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีไฟฟ้าแบบมืออาชีพพร้อมจอแสดงผลและการตั้งค่าวันธรรมดา
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

