ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
Professional Air Deodorizer Electric Perfume Diffuser พลาสติก UV Finish
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ขวดพลาสติกสีขาว 150 มล. ขวด PET 300m3 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
Electric Aromatherapy Diffusers พร้อมขวด PET 150 มล. พลาสติกกระจายกลิ่นอโรมาสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องพ่นอโรมาไฟฟ้า Nidec Japan Pump
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
เครื่องระบายน้ําอารามาธาบีไฟฟ้าห้องน้ํา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
การดูแลที่ปลอดภัย CE เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีโลหะสีขาวพร้อมกระโปรงปรับระดับได้ 7 วัน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายน้ําหอมไฟฟ้าที่มีเสียงเสียงต่ํา
| สี:: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
CE FCC เครื่องกระจายกลิ่นหอมโลหะสีขาวเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่นคู่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
สแตนบายซิลเวอร์อลูมิเนียมไฟฟ้าน้ำหอมกระจายกลิ่นติดผนังพร้อมน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 100 Square Ft 130ml 6W Air Aroma Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12V1A |
|---|---|
| พลัง:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |

