ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac / Silver Aroma Scent Diffuser สำหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายลมเย็น 8W 12V1A 300 Cbm Hvac Scent Diffuser
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
HVAC anodized Aluminium กระจายกลิ่นอัตโนมัติพร้อมล็อค 600cbm สำหรับร้านเสื้อผ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
สเปรย์ปรับอากาศอัตโนมัติ 110V อลูมิเนียม Hvac Scent System พร้อมหัวฉีดสแตนเลส
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 500ml 1000m2 50W เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันอโรมา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
110V HVAC Silver เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติระดับไฮเอนด์ที่เงียบเป็นพิเศษ
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silent Spray Home Aroma Diffuser Machine เครื่องหอมปรับอากาศกลิ่นน้ำหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |

