ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 445 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอลูมิเนียมสีสันสดใสสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายอากาศ hvac แบบสแตนด์อโลน ODM 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นอากาศพร้อมตัวจับเวลาสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ขาวดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบไร้เสียงรบกวนระดับมืออาชีพสำหรับ 1,000 ตารางเมตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
UL Adapter UV Finish Plastic Scent Diffuser Machine สำหรับร้านค้าปลีกขนาดเล็ก
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ปั๊มลม Nidec Japan เครื่องควบคุมกลิ่นพลาสติกสีขาวเครื่องกระจายกลิ่น
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
การออกแบบแฟชั่น 110V เครื่องกระจายกลิ่น HVAC ขวดอลูมิเนียม 500 มล
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องระบายกลิ่นขนาดใหญ่ 500 มิลลิลิตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลัง:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบมืออาชีพสีสันสดใสขนาด 1,000 ตารางเมตรพร้อมปั๊มลม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Stand Alone HVAC Intallation เครื่องปรับอากาศกลิ่น 500 มล
| ประเภท: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| 404 Not Found: | ยืนอยู่คนเดียว |
110V Silver 150ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโรงแรมระดับมืออาชีพสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 600cbm
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |

