ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 445 ผลิตภัณฑ์.
3000cbm เครื่องปรับอากาศเครื่องกระจายกลิ่นหอมส่วนกลาง, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC 50W
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ความคุ้มครอง: | 3000CBM |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพาขนาด 1000square ฟุต 6W 12V1A สำหรับบ้าน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
รีโมทคอนโทรล 6W DC12V POM หัวฉีดกระจายกลิ่นเครื่อง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม 300cbm เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามัน 150ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์แผง LED 250ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
ล็อบบี้โรงแรม 75W 5000cbm 6.5ml / h HVACcommercial Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
CE ได้รับการอนุมัติสิทธิบัตรสีเงินอลูมิเนียม Silent Working HVAC Scent Diffuser System
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลัง:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
1,000 ตารางเมตร 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม HVAC พร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC โรงแรมสีดำ 12V พร้อมตัวจับเวลาและขวดน้ำมันเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12v2a |

