ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
CE & ROHS Electric Nanotechnology เครื่องฟอกอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมสำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
HVAC Hotel Scent Air Machine 200m2 Lobby Aroma Diffuser พร้อมใบรับรอง CE
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ส้ม |
12V 2A ที่เงียบสงบเหล็กสีดำล็อบบี้โรงแรมเครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
HVAC ขวด 1000ml Scent Air System เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220/110 |
เครื่องกระจายกลิ่นในเชิงพาณิชย์เสียงรบกวนต่ำล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
Black Metal Room Aroma Diffuser สำหรับล็อบบี้ของโรงแรมและระบบควบคุมกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบส่งเสริมไฟฟ้า, เครื่องกระจายกลิ่น 110v โลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
110V Silver HVAC ขวดน้ำมันคู่ 40000ml Aroma Diffuser Machine ครอบคลุม 5,000cbm สำหรับ Air Port
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
TWIN Pump เครื่องทำลมเย็น กระจายกลิ่นโลหะ 500มล. สำหรับพื้นที่ 200 ตร.ม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังตั้งโต๊ะ |

