ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
Cold Air Diffusion 500ml Oil Bottle Automatic Room Freshener / HVAC Scent Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบสแตนด์อโลนขนาด 12V ความจุ 100 มล. สำหรับระบบควบคุมกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียมแบบพกพาแสดงการตั้งค่าวันธรรมดาเครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
2000CBM ครอบคลุมโลหะสีดำ Super Quiet 220V HVAC Scent System
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
300cbm Electric Home Scent Air Machine, HVAC Scent Diffuser Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac แบบติดผนัง, เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
POM Nozzle Metal 300cbm 500ml Oil Scent Air Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะผง |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ห้องพักแขกจอ LCD 300cbm เครื่องปรับอากาศกลิ่น 120 มล
| สี:: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Super power 5000CMB ระบบกลิ่น Hvac แบบสแตนด์อโลนสองหัวฉีดภายนอกและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

