ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 445 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นขนาด 1000 ตารางเมตรล็อบบี้โรงแรม 500ml Metal
| พาวเวอร์ (W): | 10 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม Waterless Commercial ขนาด 12V สำหรับโรงยิม
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา |
เครื่องกระจายกลิ่น Aroma 360 Air 300cbm Bluetooth Mobile App Control
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V1A |
ล็อบบี้ของโรงแรมที่เงียบสงบ แต่มีขนาดใหญ่เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมพัดลมในตัวสำหรับพื้นที่ 1,500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
Standby Quiet Big Coverage โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นล็อบบี้สำหรับพื้นที่ 1500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
0.5L 12V2A 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่น HVAC พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
31w 5000cbm Aromatherapy Oil Diffuser 6ml / h สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ดำ |
| ระดับเสียง: | <40dba |
เครื่องกระจายกลิ่น 22W 2000cbm สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | ดำ |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC อากาศเย็นที่จดสิทธิบัตร CE สำหรับตลาดระดับไฮเอนด์
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
220V ไฟฟ้านาโนเทคโนโลยี 1000m2 อลูมิเนียมสีเงินล็อบบี้โรงแรมเครื่องกลิ่น
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| พลัง:: | 50W |

