ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ที่ละเอียดอ่อน
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
ล็อบบี้ของโรงแรม 1500CBM 22W 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่ / เครื่องปั๊มกลิ่นโรงแรมที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้: | พื้นที่ขนาดใหญ่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
น้ำมันล็อบบี้โรงแรม 4ml / H 1500cbm เครื่องปรับอากาศกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| วัสดุ:: | กระจก |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบตั้งพื้น 1ml / H 300cbm
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นไอเย็น |
|---|---|
| ประเภท: | ชั้นยืน |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบสแตนด์อโลน 1500cbm 0.5L พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
เครื่องทําอากาศกลิ่นขาวที่มีเครื่องกําหนดเวลา มีระดับเสียงและประสิทธิภาพต่ํา
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Timer: | Yes |
Home Tabletop Remove Smoke HVAC 0.5L Scent Air Machine
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
HVAC ติดตั้งเครื่องปรับกลิ่นปรับอากาศนาโนเทคโนโลยีสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE, RoHS |
| พิมพ์: | กระจายน้ำมันหอมระเหย |

