ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องฟอกอากาศไฟฟ้า HVAC แบบโลหะ 1000m2 สำหรับเครื่องทำกลิ่นล็อบบี้ของโรงแรมในบ้านทำงานเงียบ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายอากาศ hvac โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 5000CBM สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
อลูมิเนียมเชลล์กระจายกลิ่นหอมน้ำมัน 500ML 12v 2A HVAC ล็อบบี้โรงแรม
| ระดับเสียง: | < 25dba |
|---|---|
| ความจุ: | >200มล |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
Aroma Diffuser Commercial Scent Machine Stand Alone ระบบการตลาดล็อบบี้ของโรงแรม
| ความจุ (CFM): | 1000 |
|---|---|
| พิมพ์:: | แอร์ไอออไนเซอร์ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
Commercial Germany ปั๊มเครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมสแตนด์บาย 3000cbm
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
5000CBM โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 220V Silent Working HVAC Scent Diffuser System
| วัสดุ:: | ผงเคลือบโลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลัง:: | 31w |
5000cbm นำเข้าปั๊มลม 110V HVAC ระบบกระจายกลิ่นพร้อมจอแสดงผลดิจิตอลและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ 130 มล. สำหรับห้องนอนขนาด 100 ตารางเมตร
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมอะโนไดซ์ Super Silent พร้อมพื้นที่ครอบคลุม 200m3
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| ขนาดห้องที่แนะนำ (ตารางฟุต): | >400 ตร.ฟุต |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า HVAC Hotel ขนาด 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็กเครื่องกระจายน้ำหอม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

