ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
ประสิทธิภาพสูง 110V เหมาะสำหรับระบบกลิ่น Hvac ของสหรัฐอเมริกา, Fresh Aroma Diffuser, Fresh Scent Diffuser
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบสแตนด์อโลนขนาด 100Ml 12v สีเงินพร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับร้านค้าปลีก
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั้มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
น้ำมันหอมระเหย Aroma 1000ml 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่น 31w
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
300cbm 100ml 700m3 เครื่องตลาดไร้กลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
น้ำมันหอมระเหย 500ml 1500cbm 12V2A เครื่องปรับอากาศกลิ่น
| สี: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12v2a |
12V 8W HVAC Scent Diffuser with 100-300CBM Coverage for Commercial Use
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
150Ml Metal Mini Aromatherapy Diffusers พร้อมปั๊มลม Longlife เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
พัดลมภายใน 12V 1A 4ml / h 300cbm 17W เครื่องปรับอากาศกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาดใหญ่สีเงินพร้อมขวดน้ำมัน 4 ลิตรสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฉีดกลิ่นโรงแรม / เครื่องหอมน้ำมันอโรมาเทอราพี
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

