ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
รีโมทคอนโทรล 300cbm 6W 130ml น้ำหอมกระจายกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพา, เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องหอมกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ผง caoting โลหะ |
| สี: | สีดำ |
น้ำมันหอมระเหยอัตโนมัติ 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมขวดเติม 950 มล
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| ขนาด: | 5000CBM |
| สี: | สีดำ |
เครื่องกระจายกลิ่นบริเวณกลาง, เครื่องปรับอากาศกระจายกลิ่น 12v2a
| ชื่อ: | เครื่องดูดกลิ่นในห้อง |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| วัสดุ:: | กระจก |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมเชิงพาณิชย์แบบพกพาขนาด 1,000 ตารางฟุตตัวกระจายกลิ่น / พัดลมกระจายกลิ่นสูง
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
Stand Alone / HVAC Scent System, Electric Aroma Diffuser พร้อมโปรแกรมตั้งเวลา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000cbm 6ml / H ควบคุมกลิ่น Aroma Diffuser 31w สำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 6 มล. / ชม. ± 5% |
| เทคโนโลยี: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
Electric Stand alone Scent Air Machine เครื่องกระจายกลิ่น Aroma สำหรับระบบ HVAC Diffusing Fragrance
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นพื้นที่ขนาดเล็ก / Ati - เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับการควบคุมกลิ่นในห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่น Niose ไฟฟ้าขนาดใหญ่ฟรี 220V พร้อมอุปกรณ์กลิ่น 500 มล
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

