ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศกลิ่นทำงานเงียบอลูมิเนียมที่มีสีสันสำหรับสำนักงานเสียงรบกวนต่ำ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
Metal 22W 2000m3 500ml Hvac เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000 มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติและหน้าจอแสดงผลโฆษณาดิจิทัล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรีและเครื่องกระจายกลิ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนังเครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นป้ายดิจิตอลโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
เครื่องกระจายกลิ่นเพื่อความปลอดภัยโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
การติดตั้งเครื่องกระจายกลิ่น / โฆษณา Mionitor Display Hand Sanitizer Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |

