ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมแบบติดผนัง 1000m3 Electric Aroma Diffuser
| ประเภท: | เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| ติดตั้ง: | ติดผนัง |
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Hotel Scent Machine อลูมิเนียม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นหอม 1000CBM หัวฉีด Atomizer เชื่อมต่อกับระบบ HVAC
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย |
| ระดับเสียง: | < 25dba |
เครื่องควบคุมกลิ่นโรงแรม 7 วัน, น้ำหอมอโรมาเฟรชเชอร์สำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
กำหนดเอง 500ML 12V 2A อลูมิเนียมล็อบบี้โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นอโรม่าในบ้าน
| สี: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อเครื่องปรับอากาศหรือภายนอก |
เสียงรบกวนต่ำล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฟอกอากาศ / เครื่องกระจายกลิ่นหอมเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 เครื่องฟอกอากาศในล็อบบี้ของโรงแรม |
|---|---|
| 404 Not Found: | เสียงเบา |
| พลังงาน:: | 50W |
5 กลุ่ม ระยะเวลาตั้งเครื่องกลิ่นโรงแรม เครื่องกลิ่นอากาศขนาด 120 มล
| ขนาด: | 71*45*38ซม |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | การตั้งค่าตัวจับเวลา 5 กลุ่ม |
| น้ําหนัก: | 1.8กก |
อลูมิเนียมโรงแรม 4L Oil 50W 3000CBM HVAC Scent Diffuser
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ 1000CBM หัวฉีดอลูมิเนียม 12V HVAC
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อกับ HVAC |
|---|---|
| จัดอันดับความถี่: | 50Hz |
| ระดับเสียง: | <25dba |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า AC DC Power พร้อมการรับประกัน 12 เดือน
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |

