ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
5000 CBM Big Mist Commercial Scent Machine Aromatherapy Oil Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
Metal 22w 1000ml 3000cbm HVAC Fragrance Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ขนาด: | 300 * 150 * 360 มม |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
200ml Home Scent Machine Fragrance Scent Diffuser แอพพ่นทรายควบคุม 8W
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
1.8ml / H 1200CBM เครื่องกระจายกลิ่นอากาศ HVAC Essential Oil Aroma Diffuser
| ระดับเสียง: | < 20dba |
|---|---|
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
เครื่องกระจายกลิ่นของโรงแรมอากาศทำงานเงียบเครื่องหอมอโรมาไฟฟ้า
| ลักษณะเฉพาะ: | การทำงานเงียบ |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
| มิติ: | 163*50*125มม. |
3000cbm Coverage 220V HVAC Scent System with Hotel Usage Commercial Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าภายในบ้าน เครื่องฟอกอากาศ รีโมทคอนโทรล อะลูมิเนียมอะโนไดซ์
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลัง:: | 6ว |
| สี:: | สีดำ/เงิน |
บริการ OEM เครื่องหอมปรับอากาศเครื่องหอมอัตโนมัติยืนอยู่คนเดียว
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

