ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
พลาสติกอารอมเทราเปียร์ ดิฟฟิวเซอร์ 0.5 ปอนด์ กระป๋องน้ํามัน 400 มล สําหรับอารอมเทราเปียร์ในห้องนอนหรือห้องนั่งเล่น
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
500 มิลลิลิตร My Way Hotel Collection น้ํามันหอม ลํามะนาว สันดาลไม้ หอมแอมเบอร์
| วัสดุ: | เอสเซนส์จากธรรมชาติ |
|---|---|
| กลิ่น: | ทางของฉัน |
| ลักษณะ: | สำหรับการใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอม |
Commercial HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
5000m3 Coverage 220V Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Central Air Conditioning Scent System
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
Excelair HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| การใช้พลังงาน: | 50W |
50W 25dba HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle for Large Commercial Spaces
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องหอมกลิ่นล็อบบี้โรงแรมขนาดใหญ่ 22W พร้อมพัดลม
| ครอบคลุม: | 1500CBM/500ตร.ม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบเติมได้ไม่มีอัลตราโซนิกติดผนัง 1200m3 15W
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12v |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
Smart Aluminum Scent Diffuser with Bluetooth App Control 150ml Capacity 8W 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| ความจุ: | 150มล.(5.07ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |

