ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพลธรรมทางการค้า 150 มิลลิลิตรติดผนัง 8W 12V
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 150มล |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
PBT ABS เครื่องพ่นละอองกลิ่นอโรมา 6.5H POK Humidification
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ครัวเรือน |
| แม่พิมพ์ส่วนตัว: | ใช่ |
เครื่องพ่นกลิ่นหอม HVAC เชิงพาณิชย์ 15W ขนาด 500 มล. ควบคุมผ่านแอป ติดผนัง
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
Smart 500ml Commercial HVAC Scent Diffuser with 8W Power and 100-300CBM Coverage
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
Commercial Aromatherapy Diffuser with 12V Power 8W Consumption and 200mL Capacity for HVAC Scent System
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
800ml Capacity 12V Silent Operation Essential Oil Diffuser for Commercial Use with Bluetooth WIFI APP Control
| ความจุ: | 800มล |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นพาณิชย์ติดผนังเงียบ 15W ความครอบคลุม 1200m3
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
Small Area 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่น 300cbm
| สี:: | เงิน, ดำ, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC สีขาว AC Powered ความจุ 130 มล. สำหรับน้ำมันหอมระเหย
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |

