ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายน้ําหอมสีดําติดผนัง
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
24K Magic Hotel Air Conditioning น้ํามันหอมสําหรับการใช้งานในบ้านและธุรกิจ
| วัสดุ: | เอสเซนส์จากธรรมชาติ |
|---|---|
| กลิ่น: | 24K แมจิก |
| ลักษณะ: | สำหรับการใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอม |
ห้องขายส่ง Aroma Diffuser วัสดุโลหะและอายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
31w 5000cbm Aromatherapy Oil Diffuser 6ml / h สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ดำ |
| ระดับเสียง: | <40dba |
อลูมิเนียมเชลล์กระจายกลิ่นหอมน้ำมัน 500ML 12v 2A HVAC ล็อบบี้โรงแรม
| ระดับเสียง: | < 25dba |
|---|---|
| ความจุ: | >200มล |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
ระบบกระจายกลิ่น HVAC แบบติดผนัง 1,000 ตร.ม. ฟุต พื้นที่ครอบคลุมสีขาว
| Color: | White |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Coverage Area: | 1000 Sq. Ft. |
500ml Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with German Pump and Timing Function Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
220V/50HZ 50W Power 25dba Sound Volume HVAC Scent Diffuser Commercial Scent Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

