ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
โฆษณา Mionitor Display Electric Scent Machine Digital Signage
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ LED 21.5 นิ้ว |
21.5 นิ้ว Stand Alone โฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือและ Scent Diffuser Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
1000ml Capacity 220V Voltage 5000m³ Coverage HVAC Scent Machine Commercial Fragrance Diffuser
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220-240V |
เครื่องกระจายน้ำหอม DC Power ขนาดเล็กพลาสติกสำหรับการครอบคลุม 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac / Silver Aroma Scent Diffuser สำหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
130ml รีโมทคอนโทรลสีสันอลูมิเนียมแบบพกพากระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 100 Square Ft 130ml 6W Air Aroma Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12V1A |
|---|---|
| พลัง:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
HVAC บ้านแบบพกพา Room Aroma Diffuser 220V อลูมิเนียมสีดำแบบสแตนด์อโลน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องพ่นยาน้ำมันหอมระเหยแบบไม่ใช้น้ำ Smart APP Control Air Aroma Machine
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อกับ HVAC |
|---|---|
| ปั๊ม: | ทำในประเทศเยอรมัน |
| สี: | ขาวดำ |

