ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาด 150 มล. ควบคุมผ่าน WIFI 4G APP ทำงานเงียบ เหมาะสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์และโรงแรม
| ความจุ: | 150 มล. |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 5 ว |
เครื่องล้างกลิ่นแบบหัวฉีดคู่แบบล้างทำความสะอาดได้ Anhydrous 250H 100sqm
| พิมพ์: | ปั๊มลม |
|---|---|
| ความจุ: | 10-50มล. |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม 500ML DC12V Middle Area Electric Fragrance Oil Diffuser
| สี:: | สีม่วง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 1.5มล./ชม. |
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบไร้น้ำ ควบคุมผ่านแอปพลิเคชัน พร้อมความจุขนาดใหญ่ สำหรับการทำอโรมาเธอราพีและการกระจายกลิ่นหอม
| พลัง: | 8W |
|---|---|
| ระดับเสียงรบกวน: | <40dba |
| ความครอบคลุมสูงสุด: | 5000m³, 2000㎡, 20000sqft |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมแบบไร้น้ำ ความจุ 1000 มล. ควบคุมผ่านแอปพลิเคชัน สำหรับบ้านและโรงแรม
| ความจุ: | 1,000มล |
|---|---|
| พลัง: | 15W |
| ระดับเสียงรบกวน: | 35 dB |
รีโมทคอนโทรลอลูมิเนียมแบบพกพา Air Aroma Diffuser ไม่มีน้ำมันรั่วลดเสียงรบกวน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 500ml 1000m2 50W เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันอโรมา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ระบบจัดส่งกลิ่นเครื่องปรับอากาศกลางไฟฟ้าสีที่กำหนดเองสำหรับสำนักงาน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบเงียบที่กำหนดเองติดตั้ง HVAC สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกลิ่นหอมโรงแรม 5W ขนาด 120 มล ความจุ 800-1000 ตารางฟุต
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1.8กก |
| ขนาด: | 71*45*38ซม |

