ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
กำหนดเองโรงแรม Aroma Scent Air Machine เครื่องกระจายน้ำมันโลหะอลูมิเนียม
| พิมพ์: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL, เดสก์ท็อป, ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
เครื่องอากาศอากาศหอมหินโรงแรมที่กําหนดเอง 500 ตารางเมตร ติดผนัง ขาว
| ประเภท: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องทำความชื้นกระจายน้ำมันหอมระเหย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยในบ้าน เสียงรบกวนต่ำ เครื่องกระจายน้ำมันขนาดเล็ก
| รีโมท: | ใช่ |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมตั้งเวลา, เสียงเบา และชนิดน้ำมันหอมระเหย
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
เสียงรบกวนต่ำเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมัน 100ml 10W พร้อมติดทนนาน
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
100m2 ครอบคลุม เครื่องลมกลิ่นพลาสติกที่มีระยะสเปรย์ 30 นาทีและวัสดุพลาสติก
| Power Consumption: | 10W |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Coverage: | 100m2 |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมด้วยน้ำมันหอมระเหยและไฟ DC ขนาด 30 มล./ชม.
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |
TWIN Pump เครื่องทำลมเย็น กระจายกลิ่นโลหะ 500มล. สำหรับพื้นที่ 200 ตร.ม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังตั้งโต๊ะ |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

