ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่น 200 Sqaure Meter / สถานที่เชิงพาณิชย์เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
อลูมิเนียมแนวตั้ง 200m3 300CFM 5W 130ml เครื่องปรับอากาศกลิ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V1A |
เครื่องล้างกลิ่นแบบหัวฉีดคู่แบบล้างทำความสะอาดได้ Anhydrous 250H 100sqm
| พิมพ์: | ปั๊มลม |
|---|---|
| ความจุ: | 10-50มล. |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม 500ML DC12V Middle Area Electric Fragrance Oil Diffuser
| สี:: | สีม่วง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 1.5มล./ชม. |
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
รีโมทคอนโทรลอลูมิเนียมแบบพกพา Air Aroma Diffuser ไม่มีน้ำมันรั่วลดเสียงรบกวน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 500ml 1000m2 50W เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันอโรมา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ระบบจัดส่งกลิ่นเครื่องปรับอากาศกลางไฟฟ้าสีที่กำหนดเองสำหรับสำนักงาน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |

