ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
130ml 12V1A Waterless รีโมทคอนโทรลกลิ่นเครื่องอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V1A |
HVAC Scent System with 3000CBM Coverage Noise <40dB and 1-Year Warranty for Commercial Use
| ความจุ: | 500มล.(16.91ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาแบบติดผนัง Waterless Aroma Scent Essential Oil Diffuser สำหรับโรงแรม
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
Commercial HVAC Scent System with 500ml Capacity and 50Hz Frequency for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.(16.91ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
12V 1A เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์แบบเงียบสำหรับร้านค้าแบรนด์
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ควบคุมด้วยแอป: | ใช่ |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 30*15*36 ซม |
| มิติแพ็คเกจ: | 42*41*48 ซม |
ฝันในโรงแรม รวมน้ํามันหอม ชาขาวธรรมชาติ ไม้ซีดาร์และไม้แซนดาล
| วัสดุ: | เอสเซนส์จากธรรมชาติ |
|---|---|
| กลิ่น: | ฝัน |
| ลักษณะ: | สำหรับการใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอม |
Cabana 500ml โรงแรมคอลเลคชั่น น้ํามันหอมกับมะนาว ยาสมิน มัสกัส และน้ําหอมอื่น ๆ
| วัสดุ: | เอสเซนส์จากธรรมชาติ |
|---|---|
| กลิ่น: | คาบาน่า |
| ลักษณะ: | สำหรับการใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอม |

