ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ customized scent air diffuser ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000cbm 6ml / H ควบคุมกลิ่น Aroma Diffuser 31w สำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 6 มล. / ชม. ± 5% |
| เทคโนโลยี: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
2.6L Large Area 3000cbm 220V HVAC Scent System Commercial Scent Diffuser Machine with German Pump
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
โฮมออฟฟิศ น้ำมันหอมระเหย เครื่องกระจายกลิ่นหอม แหล่งจ่ายไฟ AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |
เครื่องกระจายกลิ่น Aroma 360 Air 300cbm Bluetooth Mobile App Control
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V1A |
ABS PP รีโมท น้ำหอมปรับอากาศ 10มล. ความจุ 25-50มล./ชม. ปริมาณสเปรย์
| Voltage: | 110V-220V |
|---|---|
| Power Supply: | AC/DC |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
3000cbm เครื่องปรับอากาศเครื่องกระจายกลิ่นหอมส่วนกลาง, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC 50W
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ความคุ้มครอง: | 3000CBM |
Cold Diffusion 4000ml 5000m3 เครื่องกลิ่นโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกลิ่นโรงแรมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบ HVAC ไม่มีอัลตราโซนิก
| ชื่อ: | เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

